Bán nhà hẻm 14/1/13 Đường số 6 Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(4 x 12.3)
6,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Hội Đông
Đường số
6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường số 6 | 104 triệu/m² | 40 triệu/m² - 147 triệu/m² |
Nhà phố
48 m²(4 x 12.3)
6,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
55 m²(4.5 x 12.2)
6,6 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
47.5 m²(4 x 12)
6,9 Tỷ
145 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
49.5 m²(4.16 x 12)
5,4 Tỷ
109 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
18 m²(3.2 x 6)
2 Tỷ 580 Triệu
143 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
27.4 m²(2.3 x 11.8)
2 Tỷ 250 Triệu
82.1 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
29.6 m²
2 Tỷ 650 Triệu
89.5 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
61 m²(5 x 12.1)
7,2 Tỷ
118 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
50 m²(4 x 13)
4 Tỷ 670 Triệu
93.4 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
57 m²(8.1 x 7.2)
4,8 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
55 m²(4.1 x 14)
4 Tỷ 550 Triệu
82.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
124 m²(5.1 x 24)
7,9 Tỷ
63.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
61.4 m²(5 x 12.3)
8,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
61.2 m²(4.5 x 13.6)
8 Tỷ 350 Triệu
136 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
48 m²(4.1 x 11)
5 Tỷ 960 Triệu
124 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
48 m²(4.1 x 11.5)
5 Tỷ 980 Triệu
125 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 150 Triệu
107 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 150 Triệu
107 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
39 m²(3.2 x 12)
4 Tỷ 790 Triệu
123 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
121.9 m²(5.1 x 24)
8,5 Tỷ
69.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai