Bán nhà hẻm 688/64 Lê Đức Thọ Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
9,8 Tỷ
121 Triệu/m²P.An Hội Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Lê Đức Thọ | 111 triệu/m² | 116 nghìn/m² - 228 triệu/m² |
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
9,8 Tỷ
121 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
108 m²(6 x 22)
18,8 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
117 m²(5.2 x 24)
11,2 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
66 m²(3.6 x 18.2)
7 Tỷ 550 Triệu
114 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
47 m²(3 x 15)
4 Tỷ 670 Triệu
99.4 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
90 m²(4.25 x 22)
8,5 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
57 m²(4.3 x 14.5)
5 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
75 m²(3.6 x 20)
6 Tỷ 999 Triệu
93.3 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
41 m²(3.6 x 11.2)
4 Tỷ 690 Triệu
114 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
6,9 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
40 m²(3 x 16)
4 Tỷ 670 Triệu
117 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
97 m²(4 x 24.5)
7 Tỷ 760 Triệu
80 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
66 m²(3.7 x 18.1)
7,4 Tỷ
112 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
110 m²(5.5 x 20)
19 Tỷ
173 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
135 m²(10 x 15)
15,8 Tỷ
117 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
41 m²(3.6 x 11.2)
4 Tỷ 690 Triệu
114 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
81 m²(4.5 x 19)
9,8 Tỷ
121 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
6 Tỷ
75 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
66 m²(5 x 13.5)
6,5 Tỷ
98.5 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
8,9 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai