Bán nhà hẻm 10/11A Thửa 609 tờ 9 Ấp 3 Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
141 m²(8 x 18)
4 Tỷ
28.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Đông Thạnh
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường số 1 | 45 triệu/m² | 12 triệu/m² - 84 triệu/m² |
Nhà phố
141 m²(8 x 18)
4 Tỷ
28.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
280 m²(12.7 x 22)
8,2 Tỷ
29.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
140 m²(4.6 x 25)
4,5 Tỷ
32.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
134 m²(6 x 22.5)
6 Tỷ
44.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
117 m²(6 x 20)
8,2 Tỷ
70.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(4 x 13)
2 Tỷ 650 Triệu
53 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
101 m²(4 x 25)
6,7 Tỷ
66.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
2 Tỷ 780 Triệu
40.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
3 Tỷ 390 Triệu
55.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
64.5 m²(4 x 16)
4,5 Tỷ
69.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
3,4 Tỷ
34 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
200 m²(9 x 24)
7,3 Tỷ
36.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
85 m²(4 x 22)
4 Tỷ 890 Triệu
57.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
25 m²(5 x 5)
1 Tỷ 50 Triệu
42 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 680 Triệu
61.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
118.4 m²(4 x 18)
4 Tỷ 30 Triệu
34 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
73 m²(3.5 x 21)
3,5 Tỷ
47.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
47 m²(4 x 11.6)
2 Tỷ 550 Triệu
54.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
46 m²(4 x 11.5)
2,2 Tỷ
47.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
83.5 m²(4 x 21)
3,8 Tỷ
45.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai