Bán nhà hẻm 118/4 ( Thửa 690 tờ 56 ) Đông Thạnh 8 Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
106 m²(6.8 x 16)
6 Tỷ 250 Triệu
59 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường 6 Đô
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Đông Thạnh
Đường
6 Đô
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường 6 Đô | 57 triệu/m² | 52 triệu/m² - 64 triệu/m² |
Nhà phố
106 m²(6.8 x 16)
6 Tỷ 250 Triệu
59 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường 6 Đô
Nhà phố
91 m²(4 x 23)
4 Tỷ 750 Triệu
52.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường 6 Đô
Nhà phố
81 m²(4 x 22)
5,2 Tỷ
64.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường 6 Đô
Nhà phố
45 m²(5 x 9)
2 Tỷ 430 Triệu
54 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường 6 Đô
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai