Bán nhà hẻm 12/60/135/5A ( Thửa 896 Tờ 9 ) Đông Thạnh 8 Phường Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
1 Tỷ 750 Triệu
35 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Đông Thạnh | 44 triệu/m² | 18 triệu/m² - 86 triệu/m² |
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
1 Tỷ 750 Triệu
35 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
91 m²(4 x 23)
4 Tỷ 750 Triệu
52.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
134 m²(6.3 x 22)
5 Tỷ
37.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
80 m²(7 x 12)
6 Tỷ 550 Triệu
81.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
72 m²(3.8 x 19)
3,2 Tỷ
44.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
226 m²(10.5 x 22)
6,7 Tỷ
29.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
4 Tỷ 750 Triệu
47.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
179.7 m²(7.1 x 24.5)
4 Tỷ 350 Triệu
24.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
107.8 m²(5 x 22)
3 Tỷ 750 Triệu
34.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
114.5 m²(4 x 29)
5,1 Tỷ
44.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
558 m²(25 x 24)
22 Tỷ
39.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
218 m²(9 x 35)
12 Tỷ
55 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
525 m²(8.2 x 54)
16 Tỷ
30.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
48 m²(8 x 6)
2 Tỷ 990 Triệu
62.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
73 m²(4.5 x 20)
6,3 Tỷ
86.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
145 m²(7 x 21)
2 Tỷ 650 Triệu
18.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
84 m²(7 x 12)
2 Tỷ 150 Triệu
25.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
141 m²(10 x 21)
4 Tỷ
28.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
28 m²(3.1 x 9)
1,6 Tỷ
57.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Nhà phố
97 m²(5.9 x 18)
4,5 Tỷ
46.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai