Bán nhà hẻm 877/36 (Thửa 799 Tờ 49) Bùi Công Trừng Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
4 Tỷ 980 Triệu
49.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Bùi Công Trừng | 34 triệu/m² | 10 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Bùi Công Trừng | 30 triệu/m² | 30 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
4 Tỷ 980 Triệu
49.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Nhà phố
246 m²(11.4 x 21.5)
11,5 Tỷ
46.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Nhà phố
875 m²(35.5 x 24.5)
24 Tỷ
27.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Nhà phố
420 m²(10 x 38)
12,5 Tỷ
29.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Nhà phố
320 m²(15.3 x 20)
3,2 Tỷ
10 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Nhà phố
1236 m²(16 x 54)
11,8 Tỷ
9.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Đất
102.3 m²(5 x 23)
3,1 Tỷ
30.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Nhà phố
46 m²(4 x 12.5)
2 Tỷ 850 Triệu
62 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
4,2 Tỷ
35 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai