Bán nhà hẻm 47/1/13 Quốc Hương Phường An Khánh
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
28 Tỷ
412 Triệu/m²P.An Khánh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Quốc Hương | 219 triệu/m² | 91 triệu/m² - 412 triệu/m² |
| Biệt Thự hẻm đường Quốc Hương | 154 triệu/m² | 117 triệu/m² - 222 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Quốc Hương | 218 triệu/m² | 199 triệu/m² - 236 triệu/m² |
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
28 Tỷ
412 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
89.7 m²(4 x 22.3)
25 Tỷ
279 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
71 m²(4.2 x 17)
20 Tỷ
282 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
138.7 m²(7 x 20)
44 Tỷ
317 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
71 m²
22 Tỷ
310 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
68 m²
20 Tỷ
294 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Đất
140 m²
33 Tỷ
236 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
72 m²
17 Tỷ
236 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Biệt thự
126 m²
28 Tỷ
222 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
168 m²
30,5 Tỷ
182 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
126 m²(8 x 16)
28 Tỷ
222 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Biệt thự
1200 m²
250 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Đất
68 m²
13,5 Tỷ
199 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
140 m²
23 Tỷ
164 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
195 m²
40 Tỷ
205 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
71.4 m²
10,1 Tỷ
141 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
125 m²
22 Tỷ
176 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Biệt thự
360 m²
42 Tỷ
117 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
92 m²
16 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
405 m²
37 Tỷ
91.4 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai