Bán đất cuối hẻm 9 Đường số 66 Phường Thảo Điền Thành Phố Thủ Đức
Đất
315.8 m²
51 Tỷ
161 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
21-10-2024 Hẻm
đường số 66
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Khánh
Đường số
66
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất hẻm đường số 66 | 161 triệu/m² | 161 triệu/m² - 161 triệu/m² |
| Nhà Phố hẻm đường số 66 | 166 triệu/m² | 166 triệu/m² - 166 triệu/m² |
Đất
315.8 m²
51 Tỷ
161 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 66
Nhà phố
320 m²
53 Tỷ
166 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 66
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai