Bán nhà 6/4A Nguyễn Ư Dĩ Phường Thảo Điền
Nhà phố
534 m²(3.24 x 40)
138 Tỷ
258 Triệu/m²P.An Khánh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Nguyễn Ư Dĩ | 208 triệu/m² | 96 triệu/m² - 290 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Nguyễn Ư Dĩ | 157 triệu/m² | 89 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| Biệt Thự hẻm đường Nguyễn Ư Dĩ | 97 triệu/m² | 94 triệu/m² - 100 triệu/m² |
Nhà phố
534 m²(3.24 x 40)
138 Tỷ
258 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
214.3 m²(10.07 x 21.14)
55 Tỷ
257 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
117.4 m²(6 x 20)
29 Tỷ
247 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
158.34 m²(7.6 x 22)
37 Tỷ
234 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
214.3 m²
43 Tỷ
201 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Đất
217.3 m²
49 Tỷ
225 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
154 m²(7 x 21.1)
36 Tỷ
234 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
86.3 m²
25 Tỷ
290 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Đất
450 m²
40 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
675 m²
110 Tỷ
163 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
240 m²
23 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Biệt thự
860 m²
81 Tỷ
94.2 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
117.4 m²
17 Tỷ
145 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
238 m²
40 Tỷ
168 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Biệt thự
200 m²
20 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai