Bán nhà hẻm 153/17 Nguyễn Văn Hưởng Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
370 m²(20 x 18.5)
135 Tỷ
365 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
138 Tỷ
~ 258 Triệu/m²534m²
(3.24m x 40m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Bắc | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.24m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | 15m | |
| Diện tích | 534 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Diện tích sử dụng | 504.3m2 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà 6/4A Nguyễn Ư Dĩ Phường Thảo Điền
- Diện tích : 15 x 40m
- Công nhận: 534 m,
- Diện tích sàn: 504,3 m2
- Kết cấu: 4 tầng ( nhà 3 phòng ngủ, Hồ bơi, thang máy)
Nhà phố
370 m²(20 x 18.5)
135 Tỷ
365 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
708 m²(3 x 37.65)
140 Tỷ
198 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
541 m²(20 x 27)
140 Tỷ
259 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
501.2 m²(13.94 x 13.94)
140 Tỷ
279 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Nhà phố
440 m²
145 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
370 m²(20 x 18.5)
135 Tỷ
365 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
415 m²
135 Tỷ
325 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
508 m²
142 Tỷ
280 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai