Bán nhà hẻm 38/10 Nguyễn Duy Hiệu Phường An Khánh
Nhà phố
71 m²(6 x 23)
17 Tỷ
239 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Hiệu
17 Tỷ
~ 236 Triệu/m²72m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 |
Bán nhanh căn nhà 33/12 Quốc Hương, Thảo Điền, Quận 2
- Diện tích 4.2*17 m.
- Kết cấu 1 trệt 3 lầu.
- Đường trước nhà 12m, lề đường vỉa hè 2,5m; Được phép đậu xe hơi trước nhà.
- Vị trí trung tâm của khu vực phường Thảo Điền, đông người nước ngoài qua lại; Thuận tiện để ở và kinh doanh nhiều ngành nghề (Spa; Trung tâm ngoại ngữ; Văn phòng; Nha khoa; Phòng mạch; Massage... ). - Xung quanh đầy đủ các trường học Quốc tế, nhà hàng, khu thương mại, khu vui chơi, Thảo Điền Pearl... - Thuận tiện đi lại giữa các trục đường chính bên Quận 2 (Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Trần Não... ). - Pháp lý sổ hồng đầy đủ, không vay mượn cầm cố - công chứng nhanh trong ngày. - Sẵn sàng thương lượng cho mọi người thiện chí và nhanh chóng. Giao nhà trống kinh doanh đa ngành nghề
Nhà phố
71 m²(6 x 23)
17 Tỷ
239 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Hiệu
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
17 Tỷ
215 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
78.4 m²(4 x 19.5)
17 Tỷ
217 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Quang
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
17 Tỷ
213 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 34B
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
17 Tỷ
309 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
100 m²
17 Tỷ
170 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
92 m²
16 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
90.6 m²
18 Tỷ
199 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai