Bán nhà hẻm 360/6/21 Phạm Hữu Lầu ( số cũ 27 ấp 4 Phạm Hữu Lầu) Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
106 m²(4 x 24)
7 Tỷ
66 Triệu/m²X.Nhà Bè
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Phạm Hữu Lầu | 71 triệu/m² | 20 triệu/m² - 148 triệu/m² |
Nhà phố
106 m²(4 x 24)
7 Tỷ
66 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
98 m²(4 x 28)
11 Tỷ
112 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
98 m²(4 x 25)
14,5 Tỷ
148 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
140 m²(4.2 x 33)
2 Tỷ 850 Triệu
20.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
1 Tỷ 550 Triệu
44.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
100 m²(5 x 23)
7,5 Tỷ
75 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
107 m²(5 x 20)
2,1 Tỷ
19.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
98 m²(4 x 25)
14,5 Tỷ
148 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
2 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
2,6 Tỷ
96.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
2 Tỷ 450 Triệu
74.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
30 m²(4.1 x 12)
1,2 Tỷ
40 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
30 m²(3 x 9)
2 Tỷ 350 Triệu
78.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
158.4 m²(6.5 x 24.3)
8,9 Tỷ
56.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
32 m²(5 x 6.5)
1 Tỷ 520 Triệu
47.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
80 m²(7.3 x 11)
6,1 Tỷ
76.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
106.9 m²(4.1 x 26)
7 Tỷ
65.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
50 m²(5 x 9.2)
2,5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
29 m²(3.5 x 8.2)
1 Tỷ 980 Triệu
68.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
34 m²(4 x 8.5)
2 Tỷ 450 Triệu
72.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai