Bán nhà hẻm 38/16A Đặng Nhữ Lâm Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
15 m²(3.5 x 4.5)
1,9 Tỷ
127 Triệu/m²X.Nhà Bè
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Đặng Nhữ Lâm | 73 triệu/m² | 13 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Đặng Nhữ Lâm | 47 triệu/m² | 47 triệu/m² - 47 triệu/m² |
Nhà phố
15 m²(3.5 x 4.5)
1,9 Tỷ
127 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
65 m²(4 x 16.5)
4 Tỷ 350 Triệu
66.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
39 m²(3 x 13.5)
3,4 Tỷ
87.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
46 m²(5 x 13)
5,3 Tỷ
115 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
272 m²(10 x 32)
3 Tỷ 650 Triệu
13.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
3,8 Tỷ
58.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
30.6 m²(4 x 8.7)
2 Tỷ 450 Triệu
80.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3,7 Tỷ
77.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
68 m²(55 x 13)
3,1 Tỷ
45.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
66 m²(5.2 x 13)
3 Tỷ 180 Triệu
48.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
41 m²(3.2 x 12)
2 Tỷ 590 Triệu
63.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
39 m²(3 x 13)
2 Tỷ 990 Triệu
76.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
59 m²(4 x 14.6)
5,5 Tỷ
93.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
3 Tỷ 150 Triệu
63 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
3 Tỷ 970 Triệu
72.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
35 m²(3.5 x 11)
1 Tỷ 950 Triệu
55.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
3 Tỷ 980 Triệu
53.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
85.7 m²(5 x 19)
3 Tỷ 180 Triệu
37.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
65 m²(5.8 x 11)
5 Tỷ 680 Triệu
87.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
58.5 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
82.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai