Bán nhà hẻm 76/20/12 Dương Cát Lợi Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57 m²(5 x 12)
8,5 Tỷ
149 Triệu/m²X.Nhà Bè
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Dương Cát Lợi | 90 triệu/m² | 22 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Dương Cát Lợi | 54 triệu/m² | 30 triệu/m² - 78 triệu/m² |
Nhà phố
57 m²(5 x 12)
8,5 Tỷ
149 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
51 m²(4 x 12.5)
7,6 Tỷ
149 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12)
6 Tỷ 790 Triệu
133 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
190 m²(10 x 19)
4,2 Tỷ
22.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
39 m²(6 x 6.5)
2 Tỷ 980 Triệu
76.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
67 m²(4 x 16.8)
6,6 Tỷ
98.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
48.2 m²(4.5 x 11)
5,6 Tỷ
116 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
80 m²(8 x 10)
6,5 Tỷ
81.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
70.8 m²(5 x 14.6)
6,8 Tỷ
96 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
61 m²(4 x 16)
4,6 Tỷ
75.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
5 Tỷ 150 Triệu
93.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
50 m²(5.6 x 9)
6 Tỷ 490 Triệu
130 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
4 Tỷ 850 Triệu
63.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
143 m²(7 x 19)
8 Tỷ
55.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
57 m²(5 x 11.5)
8,5 Tỷ
149 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
72 m²(4.8 x 15)
7,8 Tỷ
108 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5,2 Tỷ
86.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
67 m²(6.5 x 10)
3 Tỷ 950 Triệu
59 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
69 m²(6.5 x 11)
3 Tỷ 950 Triệu
57.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
53 m²(4 x 14.5)
4,8 Tỷ
90.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai