Bán nhà hẻm 360/1/1A ( căn số 3) Phạm Hữu Lầu Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
2,6 Tỷ
96.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
2 Tỷ 850 Triệu
~ 20.4 Triệu/m²140m²
(4.2m x 33m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 33m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 140 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
Bán nhà hẻm 387/59 Phạm Hữu Lầu, Nhà Bè
Diện tích: 4,2 x 33m
Diện tích công nhận: 140m²
Kết cấu: 2 lầu, 5 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 2.9 Tỷ
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
2,6 Tỷ
96.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
2 Tỷ 850 Triệu
39.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
100 m²(4.5 x 23)
2 Tỷ 850 Triệu
28.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
52.9 m²
2 Tỷ 850 Triệu
53.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
56.1 m²
2 Tỷ 850 Triệu
50.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Dương Cát Lợi
Nhà phố
140 m²
2.85 Tỷ
20.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nhà Bè
Nhà phố
30.5 m²
2.85 Tỷ
93.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
199 m²
2.85 Tỷ
14.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai