Bán nhà hẻm 1806/45/20/14/4 Huỳnh Tấn Phát Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
49 m²(4.7 x 11)
4,7 Tỷ
95.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Nhà Bè | 192 triệu/m² | 12 triệu/m² - 51,50 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Nhà Bè | 595 triệu/m² | 5 triệu/m² - 173,00 tỷ/m² |
Nhà phố
49 m²(4.7 x 11)
4,7 Tỷ
95.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
568 m²(12 x 40)
25 Tỷ
44 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
189 m²(5 x 37)
27 Tỷ
143 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
70 m²(6.1 x 12.5)
7,5 Tỷ
107 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
114 m²(4 x 30)
7,3 Tỷ
64 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
115 m²(4 x 28.5)
6,4 Tỷ
55.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
15 m²(3.5 x 4.5)
1,9 Tỷ
127 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
108 m²(10 x 10.8)
5,2 Tỷ
48.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
38 m²(4.2 x 9)
2 Tỷ 185 Triệu
57.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
1 Tỷ 985 Triệu
62 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
36 m²(3.1 x 12)
2 Tỷ 750 Triệu
76.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
36 m²(3.1 x 12)
2 Tỷ 750 Triệu
76.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5 Tỷ 250 Triệu
87.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
189 m²(5 x 37)
27 Tỷ
143 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
67.5 m²(4 x 17)
3,9 Tỷ
57.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
222 m²(12.8 x 19.7)
45 Tỷ
203 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 16
Nhà phố
88 m²(8 x 11)
7,1 Tỷ
80.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
1888 m²(36 x 48)
36 Tỷ
19.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
65 m²(4 x 16.5)
4 Tỷ 350 Triệu
66.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đặng Nhữ Lâm
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
4,2 Tỷ
58.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai