Bán nhà 412 Trường Sa Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(5 x 10)
30 Tỷ
625 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trường Sa | 320 triệu/m² | 133 triệu/m² - 721 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Trường Sa | 543 triệu/m² | 543 triệu/m² - 543 triệu/m² |
Nhà phố
48 m²(5 x 10)
30 Tỷ
625 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
30 m²(2.3 x 13)
4,3 Tỷ
143 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
36.6 m²(3.8 x 10)
8,5 Tỷ
232 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
19 m²(2.4 x 5.8)
3,2 Tỷ
168 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
36 m²(2 x 6)
9,2 Tỷ
256 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
41 m²(3.3 x 12)
7,9 Tỷ
193 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
28.1 m²(3.3 x 8.8)
8 Tỷ 390 Triệu
299 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
45 m²(3.7 x 12)
6 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
43 m²(3.3 x 14)
15,6 Tỷ
363 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
18 m²(2.4 x 8)
7 Tỷ
389 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
129 m²
93 Tỷ
721 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Tòa Nhà Văn Phòng
175 m²(13 x 14)
95 Tỷ
543 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
66 m²(4.5 x 16.1)
24 Tỷ
364 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
175 m²
85 Tỷ
486 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
43 m²(6 x 7)
9,3 Tỷ
216 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
40 m²(5.6 x 7.5)
10,5 Tỷ
263 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
40 m²(5.2 x 8)
10,5 Tỷ
263 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
11,5 Tỷ
319 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai