Bán nhà hẻm 33/31 Nguyễn Công Hoan Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(3 x 9)
5 Tỷ 790 Triệu
181 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Công Hoan | 196 triệu/m² | 100 triệu/m² - 403 triệu/m² |
Nhà phố
32 m²(3 x 9)
5 Tỷ 790 Triệu
181 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
66 m²(3.3 x 20)
8,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
44 m²(3.5 x 13)
8,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
83.6 m²(5.7 x 14.5)
12 Tỷ
144 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
70.1 m²(3.6 x 20)
9 Tỷ 550 Triệu
136 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
53 m²(8 x 6)
14 Tỷ
264 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
73.3 m²
16 Tỷ
218 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
25 m²(4 x 5.4)
3 Tỷ 990 Triệu
160 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
58.7 m²(3.8 x 18)
20 Tỷ
341 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
58 m²(4.6 x 12)
10 Tỷ
172 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
63 m²(4 x 14)
13,5 Tỷ
214 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
53 m²(3.8 x 14)
8,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
38 m²(4 x 9.5)
7,8 Tỷ
205 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
59.4 m²(3.3 x 18)
10 Tỷ
168 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
56 m²(4.2 x 13.3)
11,2 Tỷ
200 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
43 m²(3 x 14.3)
8,2 Tỷ
191 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
32.1 m²(3.2 x 10)
8,2 Tỷ
255 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
21 m²(2.5 x 8.5)
3,8 Tỷ
181 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
28 m²(4.4 x 6)
5,7 Tỷ
204 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Nhà phố
31 m²(13 x 3.5)
12,5 Tỷ
403 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai