Bán nhà hẻm 120/86/77 Thích Quảng Đức Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
46 m²(3.8 x 12)
7,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thích Quảng Đức | 171 triệu/m² | 49 triệu/m² - 286 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Thích Quảng Đức | 162 triệu/m² | 117 triệu/m² - 215 triệu/m² |
Nhà phố
46 m²(3.8 x 12)
7,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
55 m²(4 x 13)
9,8 Tỷ
178 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
19 m²(2.4 x 10.3)
4 Tỷ 450 Triệu
234 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
55 m²(4 x 13)
9,8 Tỷ
178 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
55 m²(4 x 13)
9,8 Tỷ
178 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
31 m²(3.1 x 10)
7 Tỷ 650 Triệu
247 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
62 m²(5 x 12)
11 Tỷ
177 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
31 m²(3.1 x 10)
7 Tỷ 650 Triệu
247 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
35 m²(4 x 9)
8,3 Tỷ
237 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
53 m²(3.9 x 14.5)
13,8 Tỷ
260 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
6 Tỷ 750 Triệu
205 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
31 m²(3.1 x 10)
7 Tỷ 650 Triệu
247 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
5 Tỷ 680 Triệu
210 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
46 m²(3.8 x 12)
8,6 Tỷ
187 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
97 m²(4.5 x 16.5)
16,5 Tỷ
170 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
10 m²(3 x 35)
2,4 Tỷ
240 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
46 m²(3.8 x 12)
7 Tỷ 980 Triệu
173 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
20.5 m²(3.3 x 6.3)
4,4 Tỷ
215 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
27 m²(43 x 7)
6 Tỷ 350 Triệu
235 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
10 m²(55 x 2)
1 Tỷ 990 Triệu
199 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai