Bán nhà hẻm 42/2 Duy Tân Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
30 m²(4 x 7.5)
6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
6 Tỷ
~ 133 Triệu/m²45m²
(3.7m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.7m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà Hẻm 418/6c Trường Sa, Phường Cầu Kiệu
Diện tích: 3,7 x 12m
Diện tích công nhận: 45m²
Kết cấu: 4 Lầu, PN: 5, WC: 6
Giá: 6 Tỷ
Nhà phố
30 m²(4 x 7.5)
6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
30 m²(4 x 7.5)
5 Tỷ 999 Triệu
200 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
49.58 m²(3.35 x 14.8)
6 Tỷ
121 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Tây Hồ
Nhà phố
37 m²(3.3 x 12)
6 Tỷ
162 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
62 m²(5 x 12)
6 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
42 m²(3.7 x 10.5)
6 Tỷ
143 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
37 m²(4.5 x 8.5)
5 Tỷ 990 Triệu
162 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
38 m²(3 x 12)
6 Tỷ
158 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai