Bán nhà hẻm 70/7 Trần Văn Ơn Phường Tân Sơn Nhì Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
75 m²(4.3 x 18.5)
8 Tỷ 950 Triệu
119 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trần Văn Ơn | 141 triệu/m² | 53 triệu/m² - 1,80 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Trần Văn Ơn | 89 triệu/m² | 60 triệu/m² - 131 triệu/m² |
| Đất đường Trần Văn Ơn | 114 triệu/m² | 114 triệu/m² - 114 triệu/m² |
Nhà phố
75 m²(4.3 x 18.5)
8 Tỷ 950 Triệu
119 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
43 m²(4.3 x 10)
6,2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
34 m²(9 x 4)
4,7 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
43 m²(4.3 x 10)
6,2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
30 m²(5 x 6)
3 Tỷ 950 Triệu
132 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
11 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
11 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
37 m²(41 x 9)
6,2 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
83 m²(4 x 17.5)
10,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
30 m²(5 x 6)
4,2 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
75 m²(4.3 x 18.5)
9,3 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
10,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
46 m²(3.9 x 14.5)
6,7 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
75 m²(4.3 x 18.5)
8 Tỷ 950 Triệu
119 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
33 m²(3.6 x 9)
3,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
29 m²(4 x 7)
3 Tỷ 850 Triệu
133 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
37 m²(4.2 x 9)
6 Tỷ 190 Triệu
167 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
22.3 m²(6 x 4)
3 Tỷ 350 Triệu
150 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Nhà phố
35 m²(4 x 7)
3 Tỷ 850 Triệu
110 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(4 x 17.5)
10,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai