Bán nhà hẻm 20/9 Gò Dầu Phường Tân Sơn Nhì Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 850 Triệu
122 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Gò Dầu | 123 triệu/m² | 89 triệu/m² - 152 triệu/m² |
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 850 Triệu
122 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 850 Triệu
122 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
112 m²(6.2 x 18)
15,8 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
90 m²(4.2 x 21)
9,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
55.7 m²(4 x 14)
4 Tỷ 950 Triệu
88.9 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
48.4 m²(4 x 12)
5 Tỷ 350 Triệu
111 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
90 m²(6 x 15)
9,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
111 m²(5.6 x 19)
15,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4 Tỷ 850 Triệu
152 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
43 m²(9 x 7)
5 Tỷ 950 Triệu
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
43 m²(9 x 7)
5,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
9,2 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
33 m²(4 x 8.25)
4,1 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3 Tỷ 550 Triệu
111 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Gò Dầu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai