Bán nhà hẻm 51/12/16 VTT Cống Lở Phường Tân Sơn Nhì Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
66 m²(5.1 x 13)
7 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Sơn Nhì
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 1 | 142 triệu/m² | 7 triệu/m² - 435 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 115 triệu/m² | 81 triệu/m² - 162 triệu/m² |
| Đất đường số 1 | 77 triệu/m² | 56 triệu/m² - 98 triệu/m² |
Nhà phố
66 m²(5.1 x 13)
7 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
118 m²(4.7 x 25)
7,3 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
112 m²(2.95 x 30)
9,3 Tỷ
83 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
238 m²(8.5 x 28)
22,5 Tỷ
94.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
9,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
92 m²(5 x 19.6)
6 Tỷ 850 Triệu
74.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
68 m²(4.1 x 18)
26 Tỷ
382 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
68 m²(4 x 18)
26,5 Tỷ
390 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
31 m²(3.4 x 10)
13,5 Tỷ
435 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
55 m²(4.3 x 12.5)
13,9 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4.2 x 19)
11,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
5,7 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
247 m²(9.5 x 27)
23 Tỷ
93.1 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
72 m²(4.5 x 20)
11 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
247 m²(9.5 x 27)
23,5 Tỷ
95.1 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
40.5 m²(4.6 x 9)
11,8 Tỷ
291 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
45 m²(5 x 9.6)
7,3 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(4 x 13)
5,4 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai