Bán nhà hẻm 232/5 Cộng Hoà Phường Tân Sơn Nhì Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
82 m²(5 x 17.3)
26 Tỷ
317 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cộng Hòa | 236 triệu/m² | 154 triệu/m² - 336 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Cộng Hòa | 317 triệu/m² | 317 triệu/m² - 317 triệu/m² |
Nhà phố
82 m²(5 x 17.3)
26 Tỷ
317 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
26,9 Tỷ
336 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Cộng Hòa
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(5 x 17)
26 Tỷ
317 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
50 m²(4 x 14)
10,9 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
94 m²(4 x 24)
14,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
94 m²(4 x 24)
14,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Cộng Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai