Bán Nhà Mặt Tiền 42A1 Trần Quốc Thảo, Phường 7, Quận 3
Nhà phố
101.1 m²(4 x 25)
70 Tỷ
692 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trần Quốc Thảo | 253 triệu/m² | 163 triệu/m² - 692 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Trần Quốc Thảo | 158 triệu/m² | 158 triệu/m² - 158 triệu/m² |
Nhà phố
101.1 m²(4 x 25)
70 Tỷ
692 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
6 Tỷ 150 Triệu
256 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
6 Tỷ 150 Triệu
256 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
6 Tỷ 150 Triệu
256 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
29 m²(4.1 x 7)
4 Tỷ 950 Triệu
171 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
29 m²(4 x 8)
4 Tỷ 950 Triệu
171 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
80 m²(4.2 x 20)
23 Tỷ
288 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
80 m²(4.2 x 20)
23 Tỷ
288 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
253 m²(12 x 22)
83 Tỷ
328 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
44 m²(3.3 x 17)
7,5 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
19 m²(3.4 x 5.5)
3,1 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
24 m²(3.5 x 6)
3 Tỷ 950 Triệu
165 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
24 m²(3.5 x 6)
3 Tỷ 950 Triệu
165 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
10,5 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
9,5 Tỷ
158 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trần Quốc Thảo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai