Bán nhà hẻm 212/61/16 Nguyễn Thiện Thuật Phường Bàn Cờ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
36 m²(3.4 x 10.5)
7,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Thiện Thuật | 252 triệu/m² | 42 triệu/m² - 672 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Thiện Thuật | 114 triệu/m² | 29 triệu/m² - 283 triệu/m² |
| Khách Sạn đường Nguyễn Thiện Thuật | 500 triệu/m² | 500 triệu/m² - 500 triệu/m² |
Nhà phố
36 m²(3.4 x 10.5)
7,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
40 m²(3.5 x 10)
9,3 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
36 m²(3.3 x 10)
7,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
42.4 m²(4.07 x 12.33)
28,5 Tỷ
672 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(3.5 x 12.5)
2,4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
41 m²(4.6 x 9)
13 Tỷ
317 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
8,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
25 m²(2.9 x 9)
9 Tỷ
360 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
35.6 m²(3.5 x 11)
1,8 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
42 m²(3.5 x 12.3)
1 Tỷ 950 Triệu
46.4 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
26 m²(2.7 x 11)
6,3 Tỷ
242 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
34 m²(3.8 x 10)
11,3 Tỷ
332 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
74 m²(4.1 x 17.9)
21,5 Tỷ
291 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
35 m²(3.4 x 9.5)
9 Tỷ
257 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
15 m²(3.3 x 5)
3,5 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
26 m²(3 x 9)
7 Tỷ 970 Triệu
307 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
3,5 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
49 m²(3.5 x 14)
9,6 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
42.7 m²(4.5 x 10)
10 Tỷ
234 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
28 m²(2.9 x 10)
5,5 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai