Bán nhà hẻm 475/49/23 Hai Bà Trưng Phường Bàn Cờ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
63 m²(5.5 x 12)
8,3 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hai Bà Trưng | 250 triệu/m² | 129 triệu/m² - 882 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hai Bà Trưng | 196 triệu/m² | 196 triệu/m² - 196 triệu/m² |
Nhà phố
63 m²(5.5 x 12)
8,3 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
94 m²(3.5 x 22)
15,6 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
54.4 m²(5.39 x 10.05)
48 Tỷ
882 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
22 m²(3 x 8)
3 Tỷ 999 Triệu
182 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
11 m²(2.4 x 5)
2 Tỷ 450 Triệu
223 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(3.1 x 17)
10,8 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
26 m²(4.5 x 6)
3,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
16 m²(2.5 x 6.5)
3,2 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
12 m²(2.8 x 4.5)
2,4 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
35 m²(2.6 x 14)
4,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai