Bán nhà hẻm 59/26/76 Huỳnh Tịnh Của Phường Bàn Cờ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(3 x 13)
4,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Huỳnh Tịnh Của | 188 triệu/m² | 123 triệu/m² - 279 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Huỳnh Tịnh Của | 124 triệu/m² | 124 triệu/m² - 124 triệu/m² |
Nhà phố
40 m²(3 x 13)
4,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
39 m²(5 x 8)
7 Tỷ 490 Triệu
192 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
42.3 m²(3.7 x 11.2)
6 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
34 m²(3 x 11)
9,5 Tỷ
279 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
9,5 Tỷ
271 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
9,3 Tỷ
266 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
9,4 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
8 m²(2 x 4)
1 Tỷ 150 Triệu
144 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
8 m²(2 x 4)
1 Tỷ 150 Triệu
144 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
54 m²(3 x 18)
8,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Căn Hộ Dịch Vụ
34 m²(7 x 6)
4,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
53 m²(9 x 6)
10,4 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
23 m²(3 x 8)
3 Tỷ 650 Triệu
159 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
3,3 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Nhà phố
28 m²(6 x 5)
3 Tỷ 780 Triệu
135 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai