Bán chung cư (Thửa 36 tờ 43) Luỹ Bán Bích Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
1412 m²(20 x 70)
220 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Sơn Hòa
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 1 | 149 triệu/m² | 23 triệu/m² - 10,45 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 113 triệu/m² | 25 triệu/m² - 241 triệu/m² |
| Đất đường số 1 | 108 triệu/m² | 8 triệu/m² - 188 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
1412 m²(20 x 70)
220 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
8,2 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
163 m²(7.8 x 20)
21 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
125.5 m²(6.4 x 19.5)
15 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(3.5 x 21)
8,8 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
360 m²(7.3 x 46)
36 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
145 m²(8 x 18.5)
27,5 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4.2 x 19)
15 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(11.6 x 6.7)
4,3 Tỷ
55.1 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
44 m²(7 x 6.5)
4,2 Tỷ
95.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
22 m²(4.4 x 5)
3 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
69 m²(3.7 x 19)
10 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
34 m²(3.9 x 11)
5 Tỷ 350 Triệu
157 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
78 m²(4 x 18)
10,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(5.3 x 21)
16,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
597 m²(10 x 30)
18,5 Tỷ
31 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
69 m²(4 x 17.3)
8,9 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
20,9 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
44 m²(4.5 x 9.6)
6,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai