Bán nhà mặt tiền 73 Ngô Thị Thu Minh, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
58 m²(3.8 x 15.3)
18,5 Tỷ
319 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Ngô Thị Thu Minh | 501 triệu/m² | 146 triệu/m² - 2,26 tỷ/m² |
Nhà phố
58 m²(3.8 x 15.3)
18,5 Tỷ
319 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
52.9 m²(3.1 x 17)
14,8 Tỷ
280 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
33.3 m²(2.9 x 11.5)
13,5 Tỷ
405 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
149 m²(8.35 x 17.3)
40 Tỷ
268 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
58 m²
18.5 Tỷ
319 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
57 m²
15 Tỷ
263 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
96 m²
14 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
212 m²
480 Tỷ
2.26 Tỷ/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
149 m²
36 Tỷ
242 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai