Bán Nhà Mặt Tiền 46-48 Phan Đình Giót, Phường 2, Quận Tân Bình
Nhà phố
194.25 m²(9.25 x 21)
64 Tỷ
329 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
13-12-2025 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phan Đình Giót | 329 triệu/m² | 329 triệu/m² - 329 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Phan Đình Giót | 296 triệu/m² | 296 triệu/m² - 296 triệu/m² |
Nhà phố
194.25 m²(9.25 x 21)
64 Tỷ
329 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phan Đình Giót
Tòa Nhà Văn Phòng
240 m²
71 Tỷ
296 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phan Đình Giót
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai