Bán nhà hẻm 12/2 Phạm Văn Hai, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
270 m²(13.5 x 22.5)
35,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
36 Tỷ
~ 100 Triệu/m²360m²
(7.3m x 46m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.3m | |
| Dài | 46m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 360 m2 |
? MẶT TIỀN BÌNH LONG, NGAY NGÃ TƯ BỐN XÃ, KINH DOANH SẦM UẤT, NGANG KHỦNG GẦN 8M, XÂY DỰNG CAO TẦNG, DT 360M2, GIÁ CHỈ 36 TỶ.?
- Bán đất tặng 2 căn nhà cấp 4.
- Mặt tiền đường 9M vỉa hè 2 bên mỗi bên 5m.
- Ngay gần ngã tư Bốn Xã, chung cư Ngọc Đông Dương..
- Mặt tiền kinh doanh đỉnh, đang cho thuê lâu năm.
- Đất full thổ, thích hợp xây dựng cao ốc văn phòng, căn hộ dịch vụ cho thuê, vừa ở vừa kinh doanh đa nghành nghề…
- Chính chủ, sổ nở hậu tài Lộc, sẵn két giao dịch ngay.
Nhà phố
270 m²(13.5 x 22.5)
35,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
147.2 m²(9.3 x 15)
36 Tỷ
245 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
160 m²
35.7 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Trường Sơn
Nhà phố
160 m²
35.7 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Trường Sơn
Nhà phố
90 m²
36 Tỷ
400 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
111 m²
36 Tỷ
324 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Biệt thự
172 m²
36 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
149 m²
36 Tỷ
242 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai