Bán nhà hẻm 360/6/21 Phạm Hữu Lầu ( số cũ 27 ấp 4 Phạm Hữu Lầu) Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
106 m²(4 x 24)
7 Tỷ
66 Triệu/m²X.Nhà Bè
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phạm Hữu Lầu | 62 triệu/m² | 7 triệu/m² - 148 triệu/m² |
| Đất đường Phạm Hữu Lầu | 24,96 tỷ/m² | 24 triệu/m² - 49,90 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phạm Hữu Lầu | 70 triệu/m² | 70 triệu/m² - 70 triệu/m² |
Nhà phố
106 m²(4 x 24)
7 Tỷ
66 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
98 m²(4 x 28)
11 Tỷ
112 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
98 m²(4 x 25)
14,5 Tỷ
148 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
140 m²(4.2 x 33)
2 Tỷ 850 Triệu
20.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
1 Tỷ 550 Triệu
44.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
125.4 m²(5 x 258)
9,9 Tỷ
78.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
100 m²(5 x 23)
7,5 Tỷ
75 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
107 m²(5 x 20)
2,1 Tỷ
19.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
134.8 m²(5 x 26.8)
13,9 Tỷ
103 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
3535 m²(40 x 98)
42 Tỷ
11.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
5425 m²(60 x 93)
35 Tỷ
6.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
5414 m²(47 x 118)
130 Tỷ
24 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
5414 m²(47 x 118)
130 Tỷ
24 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
5414 m²(47 x 118)
130 Tỷ
24 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
5414 m²(47 x 118)
130 Tỷ
24 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
5414 m²(47 x 118)
130 Tỷ
24 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
98 m²(4 x 25)
14,5 Tỷ
148 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
2 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
2,6 Tỷ
96.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
2 Tỷ 450 Triệu
74.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Phạm Hữu Lầu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai