Bán chung cư Căn hộ số 3.1 tầng 3, Khu A2 Lê Văn Lương Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
111 m²(10 x 11)
4 Tỷ 550 Triệu
41 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
24-12-2025 Mặt Tiền
đường A2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Nhà Bè
Đường
A2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A2 | 37 triệu/m² | 34 triệu/m² - 41 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
111 m²(10 x 11)
4 Tỷ 550 Triệu
41 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường A2
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(10 x 11.5)
3,9 Tỷ
33.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường A2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai