Bán nhà hẻm 96/60 ( Số cũ 64.6.42 + 64.6.44 + 64.6.44A ) Đào Tông Nguyên Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
568 m²(12 x 40)
25 Tỷ
44 Triệu/m²X.Nhà Bè
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đào Tông Nguyên | 100 triệu/m² | 6 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Đất đường Đào Tông Nguyên | 69 triệu/m² | 52 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Đào Tông Nguyên | 114 triệu/m² | 62 triệu/m² - 136 triệu/m² |
| Biệt Thự đường Đào Tông Nguyên | 93 triệu/m² | 93 triệu/m² - 93 triệu/m² |
Nhà phố
568 m²(12 x 40)
25 Tỷ
44 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
70 m²(6.1 x 12.5)
7,5 Tỷ
107 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
114 m²(4 x 30)
7,3 Tỷ
64 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
115 m²(4 x 28.5)
6,4 Tỷ
55.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
36 m²(3.1 x 12)
2 Tỷ 750 Triệu
76.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
36 m²(3.1 x 12)
2 Tỷ 750 Triệu
76.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
692 m²(11 x 40)
25 Tỷ
36.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Đất
84 m²(5.4 x 17)
5 Tỷ 250 Triệu
62.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
70 m²(6.1 x 12.5)
7,5 Tỷ
107 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
155 m²(5.5 x 29)
8,5 Tỷ
54.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
70 m²(8.5 x 8.15)
7,1 Tỷ
101 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
441 m²(8 x 40)
27 Tỷ
61.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(5 x 16)
9,9 Tỷ
124 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
84 m²(5.2 x 15.5)
11,8 Tỷ
140 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
84 m²(5.4 x 15.5)
11,8 Tỷ
140 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
7 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
9,8 Tỷ
123 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
9,8 Tỷ
123 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
9,8 Tỷ
123 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Nhà phố
71 m²
7,7 Tỷ
108 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai