Bán nhà hẻm 24/42/4 Nguyễn Văn Cừ Phường Cầu Ông Lãnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(3.2 x 10)
6,7 Tỷ
209 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Văn Cừ | 218 triệu/m² | 61 triệu/m² - 509 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Văn Cừ | 218 triệu/m² | 158 triệu/m² - 263 triệu/m² |
Nhà phố
32 m²(3.2 x 10)
6,7 Tỷ
209 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
30 m²(10 x 3)
8,5 Tỷ
283 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
32 m²(2.3 x 14)
4,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
50 m²(3.5 x 16.3)
8,5 Tỷ
170 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
176 m²(4 x 25)
87 Tỷ
494 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
28 m²(3.3 x 10)
6,1 Tỷ
218 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
24 m²(3.1 x 8)
5,3 Tỷ
221 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
24 m²(3.1 x 8)
5,3 Tỷ
221 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(3.8 x 6.2)
6,3 Tỷ
263 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
48 m²(3.6 x 13.5)
6,3 Tỷ
131 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
33 m²(3.6 x 9.5)
7,9 Tỷ
239 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
12.5 m²(4 x 3.1)
3 Tỷ 150 Triệu
252 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
38 m²
8.5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
30 m²
4.6 Tỷ
153 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
30 m²
8.5 Tỷ
283 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
48 m²
6.3 Tỷ
131 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
53 m²
8.6 Tỷ
162 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
4 Tỷ 450 Triệu
135 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
31 m²(3.2 x 9.5)
7,2 Tỷ
232 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Căn Hộ Dịch Vụ
53 m²(3.3 x 17)
8,4 Tỷ
158 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai