Bán chung cư Chung cư Lô A Căn Hộ đường Cống Quỳnh Phường Cầu Ông Lãnh Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(7 x 11)
5,7 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cống Quỳnh | 310 triệu/m² | 52 triệu/m² - 909 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Cống Quỳnh | 185 triệu/m² | 60 triệu/m² - 361 triệu/m² |
| Căn Hộ đường Cống Quỳnh | 11 triệu/m² | 11 triệu/m² - 11 triệu/m² |
| Biệt Thự đường Cống Quỳnh | 190 triệu/m² | 190 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Cống Quỳnh | 367 triệu/m² | 367 triệu/m² - 367 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(7 x 11)
5,7 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(7 x 10)
5,7 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
55.5 m²(5 x 8.4)
2 Tỷ 880 Triệu
51.9 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
13.2 m²(3.3 x 6)
1,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
61 m²(3.4 x 18)
16 Tỷ
262 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
72 m²(6 x 12)
18,8 Tỷ
261 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
13 Tỷ
232 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
62 m²(3.4 x 14)
10,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
17 m²(3.4 x 5)
2 Tỷ 550 Triệu
150 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
19,8 Tỷ
261 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
86 m²(4.35 x 20)
16,9 Tỷ
197 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
40 m²(3.1 x 11)
9,7 Tỷ
243 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
32 m²(3 x 11)
9,5 Tỷ
297 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
16 m²(3.34 x 5)
2 Tỷ 250 Triệu
141 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
69.4 m²(5.5 x 12.6)
14,3 Tỷ
206 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
14.6 m²(4.8 x 3)
5,7 Tỷ
390 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
388.3 m²(3.5 x 16.7)
20 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
87 m²(8.8 x 10)
14,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
30 m²(4 x 7)
4 Tỷ 550 Triệu
152 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
19,5 Tỷ
257 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai