Bán nhà hẻm 103/9 Cô Giang Phường Cầu Ông Lãnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
59 m²(4 x 14.5)
13,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cô Giang | 304 triệu/m² | 116 triệu/m² - 892 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Cô Giang | 430 triệu/m² | 402 triệu/m² - 458 triệu/m² |
| Đất đường Cô Giang | 210 triệu/m² | 210 triệu/m² - 210 triệu/m² |
| Khách Sạn đường Cô Giang | 1,03 tỷ/m² | 1,03 tỷ/m² - 1,03 tỷ/m² |
Nhà phố
59 m²(4 x 14.5)
13,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
59 m²(4.1 x 15)
13,5 Tỷ
229 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
85 m²(5.1 x 16)
20,4 Tỷ
240 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
26 m²(3.8 x 7)
19 Tỷ
731 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
9 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
25 m²(3.7 x 6.7)
3,7 Tỷ
148 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
80 m²(3.8 x 21.5)
26,5 Tỷ
331 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
41.9 m²(3.57 x 12)
25 Tỷ
597 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
22 m²(3.5 x 6.2)
6 Tỷ
273 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
21 m²(3.6 x 6)
5,8 Tỷ
276 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
20 m²(3 x 7)
3,2 Tỷ
160 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
18.6 m²(3.1 x 6.2)
2 Tỷ 450 Triệu
132 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
27.5 m²(3.5 x 8)
8,8 Tỷ
320 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
61.6 m²(4 x 16)
13 Tỷ
211 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
40 m²(11 x 4)
17 Tỷ
425 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(5 x 18)
33 Tỷ
402 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
70 m²(4.6 x 20)
33 Tỷ
471 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
26 m²(3.8 x 7)
22 Tỷ
846 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
85 m²(4.9 x 17)
20 Tỷ
235 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
32 m²(3.3 x 9)
7,4 Tỷ
231 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai