Bán nhà mặt tiền 25c Cao Bá Nhạ, Cầu Ông Lãnh
Nhà phố
10.5 m²(2.5 x 4)
1 Tỷ 950 Triệu
186 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Cao Bá Nhạ | 307 triệu/m² | 127 triệu/m² - 560 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Cao Bá Nhạ | 278 triệu/m² | 45 triệu/m² - 720 triệu/m² |
Nhà phố
10.5 m²(2.5 x 4)
1 Tỷ 950 Triệu
186 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(5 x 10)
2 Tỷ 250 Triệu
45 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
36 Tỷ
720 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
3,8 Tỷ
127 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
29.4 m²
3.9 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
141.6 m²
52 Tỷ
367 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
141.6 m²
52 Tỷ
367 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
64 m²(4 x 22)
9,7 Tỷ
152 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
64 m²(4 x 22)
9,7 Tỷ
152 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Căn Hộ Dịch Vụ
31 m²(4 x 8)
2,1 Tỷ
67.7 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
19 m²(2.5 x 7)
4 Tỷ 50 Triệu
213 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
63 m²
10 Tỷ
159 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
116 m²
45 Tỷ
388 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
233 m²
77 Tỷ
330 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
91.67 m²
32 Tỷ
349 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
169.7 m²(9.5 x 19)
95 Tỷ
560 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
65 m²(4.8 x 15)
29 Tỷ
446 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
65 m²(4.8 x 15)
29 Tỷ
446 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
59.3 m²
21 Tỷ
354 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Nhà phố
59.3 m²
21 Tỷ
354 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cao Bá Nhạ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai