Bán chung cư Chung cư An Phú 961- 973.1 Hậu Giang Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
3 Tỷ 350 Triệu
67 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hậu Giang | 176 triệu/m² | 46 triệu/m² - 5,00 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hậu Giang | 133 triệu/m² | 67 triệu/m² - 200 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
3 Tỷ 350 Triệu
67 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
24 m²(3 x 12)
3,6 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,7 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,7 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
37 m²(3.1 x 10)
6,6 Tỷ
178 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
85 m²(6.6 x 17)
8,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
22 m²(2.7 x 8.5)
4 Tỷ 280 Triệu
195 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
22 m²(2.7 x 8.5)
4 Tỷ 280 Triệu
195 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
73 m²(5 x 13)
8,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
40 m²(3.5 x 11)
8,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
38 m²(4 x 8.3)
4,6 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
10 m²(2.3 x 4.5)
1 Tỷ 680 Triệu
168 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
28 m²(3.3 x 8.6)
6,5 Tỷ
232 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
38.5 m²(3.5 x 11)
8,5 Tỷ
221 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
47 m²(5 x 11)
2,2 Tỷ
46.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ 280 Triệu
116 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
17 m²(35 x 5)
2,3 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
125 m²(7.4 x 16.6)
27 Tỷ 990 Triệu
224 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
33 m²(4.5 x 7.5)
3,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
36 m²(4 x 8)
3 Tỷ 950 Triệu
110 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai