Bán nhà 220 Nguyễn văn Luông Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(3.5 x 20)
15,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Văn Luông | 133 triệu/m² | 14 triệu/m² - 438 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Văn Luông | 117 triệu/m² | 78 triệu/m² - 153 triệu/m² |
Nhà phố
100 m²(3.5 x 20)
15,5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Căn Hộ Dịch Vụ
98 m²(9 x 10.5)
7,9 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
15 m²(3.7 x 4)
1 Tỷ 990 Triệu
133 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
50 m²(3.8 x 12)
5 Tỷ 250 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
245 m²(8 x 18)
22 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
325 m²(37 x 92)
4,6 Tỷ
14.2 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
49 m²(3.8 x 12)
5 Tỷ 250 Triệu
107 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Căn Hộ Dịch Vụ
18 m²(4 x 5)
1,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
34 m²(33 x 8)
4 Tỷ 980 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
15 m²(3.7 x 4.8)
1,9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
19 m²(26 x 73)
2 Tỷ 860 Triệu
151 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Căn Hộ Dịch Vụ
102 m²(3 x 29)
12,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
370 m²(10 x 37)
45 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
74 m²(4.5 x 17)
7,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
45 m²(4.2 x 10.7)
10,5 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
34 m²(4.2 x 8.1)
4,7 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
71 m²(3.5 x 20.5)
7,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
40 m²(3.3 x 12)
5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
37.1 m²(3.8 x 10)
5,6 Tỷ
151 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
2,1 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai