Bán nhà hẻm 212/11A An Dương Vương Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường An Dương Vương | 110 triệu/m² | 49 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường An Dương Vương | 90 triệu/m² | 31 triệu/m² - 178 triệu/m² |
| Đất đường An Dương Vương | 73 triệu/m² | 44 triệu/m² - 108 triệu/m² |
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Căn Hộ Dịch Vụ
151 m²(4.7 x 43)
14,5 Tỷ
96 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
43 m²(4 x 11)
6,6 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
153 m²(9 x 17)
27,5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
205 m²(5 x 41)
27 Tỷ 950 Triệu
136 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
51 m²(4 x 14)
6 Tỷ 850 Triệu
134 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
54 m²(4.5 x 11)
6,6 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
94 m²(8 x 12)
13,3 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(8 x 13)
13,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
4 Tỷ 250 Triệu
85 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
4 Tỷ 250 Triệu
85 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
4 Tỷ 250 Triệu
85 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
6,8 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
9 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
80 m²(4 x 19.5)
6 Tỷ
75 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
6 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
70 m²(4 x 17)
6,7 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
1 Tỷ 650 Triệu
91.7 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
95 m²(4.3 x 22)
5,5 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
38 m²(4.5 x 8.7)
3,5 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai