Bán chung cư Chung cư An Phú 961- 973.1 Hậu Giang Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
3 Tỷ 350 Triệu
67 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Hậu Giang phường Bình Phú | 141 triệu/m² | 67 triệu/m² - 228 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
3 Tỷ 350 Triệu
67 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
10 m²(2.3 x 4.5)
1 Tỷ 680 Triệu
168 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
33 m²(4.5 x 7.5)
3,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
20 m²(4.5 x 4.4)
2,2 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(3.6 x 10)
8,2 Tỷ
228 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
14 m²(3 x 5)
1 Tỷ 950 Triệu
139 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
39 m²(3.5 x 11)
7,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
162 m²(8 x 20)
24 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
112 m²(7 x 16)
10 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai