Bán chung cư Khu A1.2 ( Block A1 ) Chung cư Giai Việt Phường Chánh Hưng Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(7 x 11)
4,6 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 147 triệu/m² | 38 triệu/m² - 283 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 112 triệu/m² | 28 triệu/m² - 471 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(7 x 11)
4,6 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
12 m²(2.8 x 8)
2 Tỷ
167 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
105 m²(6.8 x 15.7)
5,3 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
138 m²(10 x 13.8)
7,8 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
30 m²(3.4 x 9)
4 Tỷ 850 Triệu
162 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
65 m²(3.9 x 16)
13,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
13,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
60.8 m²(3.5 x 18)
5 Tỷ 980 Triệu
98.4 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
26 m²(5.6 x 8)
7,2 Tỷ
277 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
78 m²(4.5 x 17)
14,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
66 m²(4.1 x 14.7)
7,6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
49.6 m²(4 x 14.5)
7 Tỷ 280 Triệu
147 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(4 x 19)
16,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(3.5 x 17)
8 Tỷ 880 Triệu
164 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
72 m²(4.2 x 15)
7,6 Tỷ
106 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
24 Tỷ
200 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
122 m²(4 x 22)
17,9 Tỷ
147 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
11 Tỷ 880 Triệu
186 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
280 m²(8 x 35)
20 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 10)
2 Tỷ 950 Triệu
73.8 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai