Bán nhà hẻm 63/53 Âu Dương Lân Phường Chánh Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(3.8 x 13)
5 Tỷ 980 Triệu
120 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Âu Dương Lân | 141 triệu/m² | 6 triệu/m² - 422 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Âu Dương Lân | 157 triệu/m² | 79 triệu/m² - 242 triệu/m² |
Nhà phố
50 m²(3.8 x 13)
5 Tỷ 980 Triệu
120 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
7 Tỷ 380 Triệu
273 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
7 Tỷ 380 Triệu
273 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
46.3 m²(3.5 x 15.5)
4,6 Tỷ
99.4 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
67 m²(4.6 x 14.5)
8,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
34 m²(3 x 12)
4,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
72 m²(4.2 x 15)
7,6 Tỷ
106 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
54.4 m²(3.6 x 14)
6 Tỷ 480 Triệu
119 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
26 m²(3.1 x 8.5)
5,9 Tỷ
227 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
63 m²(3.6 x 18)
9,4 Tỷ
149 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
60 m²(3.5 x 17)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
45 m²(4 x 11)
6,8 Tỷ
151 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
54 m²(3.8 x 15.4)
7 Tỷ 680 Triệu
142 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
54 m²(3.8 x 15.4)
7 Tỷ 680 Triệu
142 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
50 m²(4.2 x 12)
7,2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
55 m²(3.5 x 15.5)
7 Tỷ 680 Triệu
140 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
26,6 Tỷ
422 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
129 m²(3.8 x 27)
25,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
148 m²(4.2 x 35)
35,8 Tỷ
242 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Nhà phố
130 m²(5.1 x 26)
22,5 Tỷ
173 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Âu Dương Lân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai