Bán nhà hẻm 85/4/26 Bùi Minh Trực Phường Chánh Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(3.1 x 13)
5 Tỷ 980 Triệu
115 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bùi Minh Trực | 126 triệu/m² | 773 nghìn/m² - 233 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Bùi Minh Trực | 156 triệu/m² | 118 triệu/m² - 193 triệu/m² |
Nhà phố
52 m²(3.1 x 13)
5 Tỷ 980 Triệu
115 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
42 m²(3.4 x 11)
7,5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
67 m²(3 x 25)
5 Tỷ 480 Triệu
81.8 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
67 m²(3 x 25)
5 Tỷ 480 Triệu
81.8 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
41 m²(2.8 x 17.2)
8,1 Tỷ
198 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(2.8 x 17.2)
7,9 Tỷ
193 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
87 m²(4.6 x 19)
13 Tỷ
149 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
58 m²(43 x 125)
7,6 Tỷ
131 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
42 m²(3.4 x 11)
7,5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
41 m²(2.8 x 17.2)
8,1 Tỷ
198 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
29 m²(3 x 8)
5,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
31 m²(2 x 11)
3 Tỷ 450 Triệu
111 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
11,2 Tỷ
233 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
54 m²(4.2 x 13)
7,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
4 Tỷ 480 Triệu
149 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
6770 m²(3 x 25)
5 Tỷ 230 Triệu
773 Ngàn/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
11,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
55 m²(4 x 13.7)
7 Tỷ 680 Triệu
140 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
55 m²(4 x 13.7)
7 Tỷ 680 Triệu
140 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Nhà phố
42 m²(3.4 x 12.5)
5 Tỷ 980 Triệu
142 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai