Bán chung cư Khu A1.2 ( Block A1 ) Chung cư Giai Việt Phường Chánh Hưng Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(7 x 11)
4,6 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 113 triệu/m² | 38 triệu/m² - 214 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 102 triệu/m² | 28 triệu/m² - 471 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(7 x 11)
4,6 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
12 m²(2.8 x 8)
2 Tỷ
167 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
30 m²(3.4 x 9)
4 Tỷ 850 Triệu
162 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 10)
2 Tỷ 950 Triệu
73.8 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
35 m²(4 x 8.5)
3 Tỷ 850 Triệu
110 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
19 m²(3 x 7)
3,4 Tỷ
179 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
12.5 m²(3.3 x 4.5)
2 Tỷ 680 Triệu
214 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
22 m²(3.3 x 7)
2 Tỷ 520 Triệu
115 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
35 m²(4 x 8.5)
3 Tỷ 530 Triệu
101 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
14 m²(2.9 x 5.4)
2 Tỷ 950 Triệu
211 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
22 m²(4 x 5.6)
3 Tỷ 280 Triệu
149 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
31 m²(3.45 x 9)
2 Tỷ 580 Triệu
83.2 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(10 x 8)
4 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
34.5 m²(3.9 x 8.4)
3,6 Tỷ
104 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
34 m²(3.8 x 9)
2,4 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
50 m²(3.7 x 14)
3,2 Tỷ
64 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
28 m²(2.8 x 10)
2 Tỷ 460 Triệu
87.9 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
7 m²(4.3 x 10.2)
3,3 Tỷ
471 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
117 m²(8.8 x 13.3)
3,3 Tỷ
28.2 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(10 x 8)
3,8 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai