Bán đất thửa 643-1 tờ 4 Đường số 1 Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
167 m²(5.2 x 28)
15 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tất cả
Đường
Tất cả
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Gia Tu 15 Den 20 Ty | 80 triệu/m² | 3 triệu/m² - 302 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Gia Tu 15 Den 20 Ty | 79 triệu/m² | 9 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Đất đường nội bộ phường Gia Tu 15 Den 20 Ty | 90 triệu/m² | 90 triệu/m² - 90 triệu/m² |
Đất
167 m²(5.2 x 28)
15 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5 x 16)
16,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
220 m²(8 x 28)
17,5 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
621 m²(13.5 x 48)
18,5 Tỷ
29.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
525 m²(15 x 37)
18 Tỷ
34.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
650 m²(15.8 x 34)
18,5 Tỷ
28.5 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Trung Mỹ Tây
Đất
156 m²(7.6 x 23)
18 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Đất
135 m²(10 x 24)
16,8 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
127 m²(5 x 38)
15 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Trương Thị Hoa
Đất
140 m²(7 x 20)
15 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
124 m²(8.5 x 15)
19 Tỷ
153 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
150 m²(8 x 19)
15,2 Tỷ
101 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
872 m²(20 x 47)
16,4 Tỷ
18.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Đất
317 m²(10 x 31.5)
17,9 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
Đất
2086 m²(45 x 46)
20 Tỷ
9.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
802 m²(10 x 80)
17 Tỷ
21.2 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 7
Đất
158 m²(6 x 26)
18 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Đất
1501 m²(18 x 83)
15 Tỷ
10 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Phan Văn Bảy
Đất
1664 m²(18 x 90)
19,5 Tỷ
11.7 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
529 m²(17 x 37)
16 Tỷ
30.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 72
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai