Bán đất 86/13 Ngô Chí Quốc Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
544 m²(17 x 32)
27 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Gia Tu 20 Den 30 Ty | 147 triệu/m² | 463 nghìn/m² - 24,62 tỷ/m² |
| Đất hẻm phường Gia Tu 20 Den 30 Ty | 84 triệu/m² | 17 triệu/m² - 229 triệu/m² |
| Đất đường nội bộ phường Gia Tu 20 Den 30 Ty | 165 triệu/m² | 80 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Đất compound phường Gia Tu 20 Den 30 Ty | 135 triệu/m² | 135 triệu/m² - 135 triệu/m² |
Đất
544 m²(17 x 32)
27 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
605 m²(19.5 x 30)
29 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
210 m²(10 x 21)
21 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
172 m²(7 x 35)
21 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Đất
281 m²(4 x 70.2)
21 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
455 m²(4.3 x 23)
22 Tỷ
48.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
210 m²(13.5 x 15.5)
29,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
180 m²(10.5 x 18)
20,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Đất
1.17 m²(26 x 45)
28,8 Tỷ
24.62 Tỷ/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Võ Trần Chí
Đất
835 m²(26 x 32.5)
30 Tỷ
35.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
200 m²(8 x 25)
24,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
5993 m²(32 x 175)
23,9 Tỷ
4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
2086 m²(45 x 46)
20 Tỷ
9.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
210 m²(6 x 35)
27 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Tây Hòa
Đất
210 m²(6 x 35)
27 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Tây Hòa
Đất
2645 m²(50 x 86)
28 Tỷ
10.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Đất
730 m²(10 x 73)
24,8 Tỷ
34 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phạm Văn Sáng
Đất
642 m²(11 x 58)
24,2 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
930 m²(15.7 x 58.8)
20,5 Tỷ
22 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
230 m²(7 x 35)
30 Tỷ
130 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai