Bán đất thửa 513 tờ 23 513 tờ 23 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
582 m²(13 x 50)
19,5 Tỷ
33.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
17,9 Tỷ
~ 56.5 Triệu/m²317m²
(10m x 31.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 31.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 317 m2 |
MÔ TẢ:
- Pháp lý chuẩn, sổ vuông vức. Chủ rất hợp tác.
Đất
582 m²(13 x 50)
19,5 Tỷ
33.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
285 m²(7 x 28)
18 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Nhà phố
285 m²(7 x 28)
18 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Đất
273 m²(8 x 24)
16,9 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
323 m²(7.5 x 30)
16 Tỷ 990 Triệu
52.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
801 m²(4.5 x 60)
17 Tỷ
21.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
200 m²
17 Tỷ
85 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Đất
527 m²(12 x 45)
18,5 Tỷ
35.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 43
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai